Ngày 10-5 hứa hẹn sẽ là ngày thi đấu SEA Games 31 bận rộn của Đoàn thể thao Việt Nam. Tại môn bóng ném bãi biển nam, nếu thắng Philippines trong trận tái đấu chiều nay, đội tuyển Việt Nam sẽ giành huy chương vàng.

leftcenterrightdel
 Môn kurash chính thức khởi tranh vào hôm nay. Ảnh: TOÀN TAE

Môn kurash và pencat silat chính thức khởi tranh hôm nay. Đây là hai bộ môn thế mạnh được kỳ vọng sẽ mang nhiều huy chương cho Đoàn thể thao Việt Nam. Trong khi đó, tại môn kickboxing, đội tuyển kickboxing Việt Nam có 5 vận động viên góp mặt tại bán kết.

Thông tin và kết quả các môn thi đấu của Đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 sẽ được Báo Quân đội nhân dân điện tử liên tục cập nhật.

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 10-5 của Đoàn thể thao Việt Nam

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

1.Nhảy cầu

Cung Thể thao dưới nước, Mỹ Đình, Hà Nội

10-5

15:00

Đơn nữ cầu mềm 3m

Chung kết

 

 

 

VIETNAM

 

1. Ngô Phương Mai

 

 

VIETNAM

 

2. Mai Hồng Hạnh

 

 

15:45 - 16:15

Khởi động

16:30

Đôi nam cầu cứng 10m

Chung kết

 

 

 

VIETNAM

 

1. Nguyễn Quang Đạt

2. Đặng Hoàng Tú

 

 

17:20

Trao huy chương

 

 

 

 

2.Bóng ném

Tuần Châu Quảng Ninh

10-5

17:00

Tính điểm

Vòng tròn

Việt Nam - Philipine

 

 

3.Pencak Silat

Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm

10-5

 

10:00 – 10:45

Khởi động

11:00

Biểu diễn đơn Nam

Loại

Vũ Tiến Dũng

 

 

11:30 – 12:00

Khởi động

12:10

Biểu diễn đơn Nữ

Loại

Vương Thị Bình

 

 

11:45 – 12:15

Khởi động

 

 

 

 

12:30

Biểu diễn đồng đội Nam

Loại

Trần Tiến Danh
Lê Hồng Quân

 

 

12:45 – 13:15

Khởi động

13:30

Biểu diễn tập thể Nữ

Loại

Nguyễn Thị Thu Hà
Nguyễn Thị Huyền
Vương Thị Bình

 

 

15:15 – 15:45

Khởi động

16:00

Biểu diễn đồng đội Nữ

Loại

Nguyễn Thị Thu Hà
Nguyễn Thị Huyền

 

 

16:20

Biểu diễn tập thể Nam

Loại

Vũ Tiến Dũng
Nguyễn Xuân Thành
Lưu Văn Nam

 

 

4.Kurash

 

 

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

10-5

14.00 đến

16.00

-48 kg,-52 kg,-81 kg,-90 kg

VIE-MYA (48)

V.TRÒN

TÔ THỊ TRANG/VN VS

SU KHIN KHIN/MYA

 

 

VIE-PHI (-48)

V.TRÒN

VÕ THỊ THÙY DƯƠNG/VN VS

ACLOPEN/PHI

 

 

VIE-VIE (-52)

V.TRÒN

NGUYỄN THỊ TUYẾT

NGUYỄN PHẠM HỒNG MƠ

 

 

VIE-VIE (-81 KG)

V.TRÒN

TRẦN THANH HIỂN

BÙI MINH QUÂN

 

 

VIE-VIE (-90 KG)

V.TRÒN

TRẦN THƯƠNG

LÊ DUY THÀNH

 

 

VIE-VIE (-48)

V.TRÒN

VÕ THỊ THÙY DƯƠNG

TÔ THỊ TRANG

 

 

VIE-THAI (-52)

V.TRÒN

NG THỊ TUYẾT HÂN

GRAND JEAN/THAI

 

 

VIE-MYA (-52)

V.TRÒN

PHẠM NGUYỄN HỒNG MƠ

WIN EI EI/MYA

 

 

VIE-THAI (-81)

 

V.TRÒN

TRẦN THANH HIỂN

LERTSIRISOMBUT/THAI

 

 

VIE-PHI (-81)

V.TRÒN

BÙI MINH QUÂN

CASTRO R

 

 

VIE-MAS (-90)

V.TRÒN

TRẦN THƯƠNG

BIN M NOOR

 

 

16:00

Đến

18:00

VIE-PHI(-90)

V.TRÒN

LÊ DUY THÀNH

BACLAGAN G

 

 

VIE-VIE (-48 )

V.TRÒN

VÕ THỊ THÙY DƯƠNG

TÔ THỊ TRANG

 

 

VIE-MYA (-52 )

V.TRÒN

NGUYEN THI TUYET HAN

WIN EI EI

 

 

VIE-THAI (-81)

V.TRÒN

BÙI MINH QUÂN

LERTSIRISOMBUT

 

 

VIE-PHI (-81)

V.TRÒN

TRẦN THANH HIỂN

CAASTRO R

 

 

VIE-PHI (-90)

V.TRÒN

TRAN THƯƠNG

BACLAGAN

 

 

LE DUY THANH(-90)

V.TRÒN

LÊ DUY THÀNH

BIN M NOOR

 

 

VIE-THAI(-48)

V.TRÒN

TO THỊ TRANG

KUMLERT DUNG DARA

 

 

VIE-MYA(-48)

V.TRÒN

VO THỊ THÙY DƯƠNG

SU KHIN KHIN

 

 

VIE-PHI (52)

V.TRÒN

NGUYEN PHẠM HỒNG MƠ

QUELINO K

 

 

VIE-PHI(48)

V.TRÒN

TÔ THỊ TRANG

ACLOPEN H

 

 

VIE-THAI(48)

V.TRÒN

VO THỊ THÙY DƯƠNG

KUMLERT DUNGDARA

 

 

5.Cờ vua

Quảng Ninh

10-5

9:30 đến 13:30

CỜ TIÊU CHUẨN

Ván 1

Gomez John Paul/PHI

Nguyễn Ngọc Trường Sơn/VN

 

 

Trần Tuấn Minh/VN

Nay Oo Kyaw Tun/MYA

 

 

Hoàng Thị Bảo Trâm/VN

Võ Thị Kim Phụng/VN

 

 

16:00 đến

20:00

Bốc thăm thi đấu Ván 2

Gomez John Paul/PHI

Nguyễn Ngọc Trường Sơn/VN

 

 

Trần Tuấn Minh/VN

Nay Oo Kyaw Tun/MYA

 

 

Hoàng Thị Bảo Trâm/VN

Võ Thị Kim Phụng/VN

 

 

6.Kick Boxing

Bắc Ninh

10-5

18:00

Full Contact/ F -48kg

(1/2 Final)

Bán kết

Nguyễn Thị Hằng Nga vs

Nakhoir Nadya(INA)

 

 

19:15

Full Contact/ M -67kg

(1/2 Final)

Bán kết

Nguyễn Thế Hưởng vs

Kiang Athachai SaiPrawat (MAS)

 

 

19:45

Lowkick F -52kg

(1/2 Final)

Bán kết

Bùi Hải Linh vs

Veloso Decena Claudine (PHI)

 

 

20:15

Lowkick M -54kg

(1/2 Final)

Bán kết

Sungnoi Chaiwat (THA) vs

Dương Đình Hoạt

 

 

20:45

Lowkick M -63,5kg

(1/2 Final)

Bán kết

Saclag Kitong Jean Claude (PHI) vs

Vũ Trường Giang

 

 

7. Bóng đá nam

Phú Thọ

10-5

16:00

Myanmar -Philippines

Vòng bảng

 

 

 

19:00

Indonesia-Timor Leste

 

 

 

8. Bóng đá nữ

Quảng Ninh

10-5

16:00

Myanmar-Lào

Vòng bảng

 

 

 

19:00

Thái Lan-Singapore

 

 

 

 

 HOÀI PHƯƠNG